STC-1000 mai sarrafa zafin jiki na sabon farashin, littafin mai amfani, harbin matsala, zanen waya, bidiyon jagorar saitin, da madadin thermostats.
Mafi qarancin oda: 100 USD

Ƙarin fasalulluka na STC-1000
- Yanayin gargajiya, yawancin bidiyon DIY da ake samu akan YouTube;
- Saitin yanayin zafin jiki da jijiyoyi don ƙayyade yawan zafin jiki na manufa;
- Daidaitacce Zazzabi Calibration;
- Lokacin Jinkirin Kariya Mai Shirye-shiryen yana taimakawa wajen tsawaita rayuwar lodi;
- Ƙararrawa ta lambar kuskure tana kan nuni, kuma buzzer yana kururuwa da zarar zafin firikwensin ya wuce iyakar da za a iya aunawa ko kuskuren firikwensin.
- Saka NVM zuwa sigogin ƙwaƙwalwar ajiya ta atomatik, ci gaba da duk bayanan da zarar an dawo da ƙarfi, kar a sake saita shi.
Ta yaya STC-1000 Controller ke aiki?
A zahiri, wannan naúrar STC-1000 shine kawai mai sauyawa tare da sharuɗɗan da ke ƙasa:
- Yanayin Zazzabi Akwai Ƙimar Saita Yanayin Zazzabi (Set-Point) da Ƙimar Ƙarfafawa/Bambancin Ƙimar a cikin ƙirar saiti. Dukansu suna iya daidaitawa, kuma waɗannan bayanai guda biyu sun yanke shawarar Madaidaicin Yanayin Zazzabi.
- Yanayin Lokaci Akwai Ƙimar Lokacin Jinkiri (zaɓi daga minti 1 zuwa 10) don kare compressor daga farawa akai-akai; lokaci ne na ƙidaya daga lokacin da compressor ya tsaya a ƙarshe; Relay zuwa injin firji ba tare da wutar lantarki ba kafin lokaci na gaggawa ya wuce wannan Lokacin jinkiri.
Binciken firikwensin NTC yana auna zafin jiki nan take kowane ƴan daƙiƙa kaɗan kuma yana aika bayanai zuwa micro-kwamfuta don kwatanta da kewayon zafin manufa; Da zarar ya wuce wannan kewayon kuma an kai wasu yanayi kamar jinkirin lokaci, ana iya canza matsayin relays. Wannan shine yadda wannan rukunin ke sarrafa matsayin aiki na lodin da aka haɗa don kiyaye madaidaicin kewayon zafin jiki.
Yadda ake sarrafa STC-1000 Temperatuur Controller
Panel & Buttons
- da "Power" buttonDogon Latsa yana kunna wuta ko Kashe. Shortan latsa yana adana saitunan yanzu lokacin cikin yanayin shirin SET.
- maballin "S".: Saitin, Dogon Latsa yana sanya wannan naúrar a cikin tsarin Saiti na shirin da Saita fitilun LED.
- maballin "∧".: A yanayin al'ada, danna shi don nuna "Saiti-Point"; Ƙimar haɓakawa lokacin da ke cikin yanayin shirye-shirye
- maballin "∨".: A cikin aiki na al'ada, danna shi don ganin "Zazzabi Hysteresis / Bambanci darajar," Ƙimar raguwa lokacin saitawa.
Gumaka & Lambobi a Nuni
- Saita mai nuna alama: kawai haske lokacin da yake cikin yanayin sanyi / saiti / yanayin shirin;
- Alamar "Cool":
- Tsayayyen ON: compressor aiki;
- Kiftawa: Lokacin jinkirin kwampreso.
- Alamar "Zafi": an rufe relays na dumama.

Panel Baya & Waya na STC-1000 Thermostat
Dimension and Installation
Girman shigarwa na ƙarshen ƙarshen STC-1000 dijital thermostat shine 71 * 29 cm, yayin da girman panel ɗin shine 75 * 34 cm; Shirye-shiryen launi na orange guda biyu don riƙe wannan naúrar lokacin hawa.
Tsarin Waya na STC 1000

Sabon Tsarin Waya STC1000
- 1 da 2 m don shigar da ikon, max bai wuce alamar ƙarfin lantarki * 115%, misali 220 v * 115% = 253 V.
- 3 da 4 tashar tashar NTC Sensor na USB bincike, Ba buƙatar bambanta + ko - ;
- 5 da 6 tasha don dumama, Wayar da 5 zuwa layi mai rai, da kuma tasha 6 zuwa mai dumama, ko akasin haka; A wasu kalmomi 5 da 6 tare kamar wutar lantarki;
- 7 da 8 tasha don Cooler, Wayar da 7 zuwa layi mai rai, da kuma tasha 8 zuwa injin dumama, ko akasin haka; A wasu kalmomi 7 da 8 tare kamar wutar lantarki;


- Tsohon zane-zane na STC-1000 baya nuna waya mai rai ta hanyoyi masu kyau, yana sa masu amfani da yawa su fahimta.
- Sabon zanen haɗin yana da launi da alama iri-iri na wayoyi, yana sauƙaƙa fahimtar yadda ake haɗa thermostat.
- Da fatan za a yi la'akari da yanayin wutar lantarki na Load Inductive, Resistive Load, da fitilu masu ƙyalli ba iri ɗaya ba ne kafin haɗa wannan rukunin.
Yadda ake saita STC-1000
Da farko, da fatan za a duba gaban panel don koyon hanyoyin aiki
Riƙe maɓallin “saitin” na daƙiƙa 3 akan ma'aunin zafi da sanyio STC-1000, zaku ga F1 akan nuni, kuma alamar ja a kusa tana kunne.
Sannan, Koyi Teburin Menu na Aiki na ƙasa
Lambar | Aiki | Min | Max | Default | Naúrar |
---|---|---|---|---|---|
F1 | Ƙimar Saitin Ma'ana / Zazzabi | -50 | 99.9 | 10 | °C |
F2 | Bambancin Komawar Zazzabi | 0.3 | 10 | 0.5 | °C |
F3 | Lokacin Jinkirin Kariya don Compressor | 1 | 10 | 3 | Min |
F4 | Daidaita yanayin zafi | -10 | 10 | 0 | Sa'a |
- F1: Saiti-Mataki: Zazzabi Saita-maki shine madaidaicin ƙimar ƙimar mai amfani da ke son kiyayewa. Tare da F2 Hysteresis, sigogi biyu sun ƙayyade iyakar zafin jiki mai kyau; Bincika ƙimar da aka saita ta latsa maɓallin ∧ ( sama) ƙarƙashin matsayi na al'ada; saita shi a yanayin saitin/tsara. Yayin da zafin jiki ya ƙaru ko ya ragu bayan madaidaicin zafin jiki wanda aka saita mai amfani a cikin F1, matsayi na relays masu dacewa zai canza sau ɗaya da zaran wasu sharuɗɗa kamar jinkirta lokaci.
- F2: Hysteresis: Bambancin Komawar Zazzabi (Temp Hysteresis) don gujewa farawa lodi da tsayawa akai-akai; a ƙarƙashin yanayin al'ada, wannan ƙimar za ta nuna a cikin nuni maimakon ma'aunin zafin jiki inda NTC Sensor bincike yake kwance Idan an danna maɓallin ∨ (ƙasa);
- F3: Lokacin jinkiri: Lokacin jinkiri don kare kwampreso, Yayi daidai da Layer na biyu na inshora baya ga Bambanci, kuma yana daga minti 1 zuwa 10; Lokacin da aka fara amfani da wannan ƙarfin na'urar, idan F3 ≠ 0, hasken Cool LED zai ci gaba da walƙiya na ƙarshe na tsawon mintuna F3, a cikin wannan lokacin compressor ba zai yi aiki ba don guje wa kunna kwampreso akai-akai cikin kankanin lokaci.
- F4: Calibration: Canjin yanayin zafi, wanda za'a iya daidaitawa daga -10 zuwa 10 ℃, don gyara rashin daidaituwa.
STC-1000 Duk a cikin Koyarwar Bidiyo guda ɗaya
Sabon fito da shi a cikin Maris 2022, tare da yin gyare-gyare da juzu'i a cikin harsuna 18, ya ƙunshi wayoyi & aiki & saiti, da bayanin ƙa'ida.
Hakanan ana samun wannan bidiyon a cikin wasu muryoyin harsuna, zaɓi shi daga Kusurwar Sama-Dama na bidiyo na ƙasa
Kuskuren Mai Sarrafa STC-1000 & Touble-harba
Lokacin da ƙararrawa ta faru, mai magana a cikin STC 100 ya yi kururuwa "di-di-di," danna kowane maɓalli don dakatar da ku; amma lambar kuskuren da ke nuni ba za ta ɓace ba har sai an warware duk gazawar
- E1 yana nuna ɓangaren ƙwaƙwalwar ajiyar ciki ya karye, gwada sake saita mai sarrafawa ta bin hanyar daga umarnin PDF; Amma idan har yanzu yana nuna E1, dole ne ku sayi sabon STC1000 ko madadin mai sarrafawa.
- EE yana nufin Kuskuren Sensor, duba shi, kuma maye gurbin sabo idan ya cancanta.
- HH yana nufin zafin da aka gano sama da 99.9°C.
Littafin mai amfani na STC-1000 mai sarrafa zafin jiki Zazzagewa
A ƙasa STC-1000 samfotin umarni ya ƙunshi jagorar aiki, Kanfigareshan/Saitawa, gyara matsala, Waya, Jerin Menu na Aiki, da sauran bayanai masu alaƙa.
- Littafin Mai Amfani da Turanci don PC: Littafin mai amfani na STC-1000 thermostat (Turanci).pdf
- Littafin Turanci Mai Saurin Jagora don Wayar hannu: Jagoran Fara Mai Sauri na STC-1000 thermostat.pdf
Jagorar mai amfani STC 1000 a cikin Rashanci
регулятора температуры STC-1000 - Краткое руководстvоJagoran mai amfani STC 1000 Thermostat in Spanish
Manual de usuario de Termostato STC-1000 en Español.pdfTukwici: An ƙirƙiri wannan koyarwar mai amfani bisa ainihin ma'aunin zafi da sanyio na Elitech STC-1000, ba za mu iya tabbatar muku da cewa wannan ƙasida tana aiki don nau'ikan samfura iri ɗaya daga sauran masana'antun ba.
Aikace-aikace na STC-1000 Thermostat
STC-1000 microcomputer mai kula da yanayin zafi zai iya kiyaye yanayin zafi ta hanyar jawo lodin firiji a lokacin rani da fara lodin dumama a kwanakin sanyi; shi ya sa netizen ya ce: STC-1000 kayan aiki ne mai ban mamaki don yin gida! Hakanan ana amfani dashi ko'ina a cikin aquariums, sabon ajiyar abinci, abubuwan sha masu sanyi, tanki mai sanyaya, sarrafa zafin ruwan shawa, kula da dumama, da kabad.
Saukewa: STC1000FQ
- Yadda za a sake saita STC-1000? Latsa ka riƙe maɓallin "Up" da "Ƙasa" a lokaci guda na tsawon daƙiƙa 5 don dawo da saitunan masana'anta.
- Shin STC 1000 yana bincikar ruwa ko a'a? Bincike ne mai hana ruwa; an rufe firikwensin NTC tare da TPE (wani nau'in roba); btw, idan kuna buƙatar binciken murfin ƙarfe, wanda zai iya jure yanayin zafi na dogon lokaci, da fatan za a yi bayanin kula akan shafin biya.
- Kuna da Sensor Zazzabi na STC1000 don siyarwa daban-daban? Ee, NTC Sensor Probe tare da Cable na siyarwa ne.
- Kuna da Jagorar Mai Amfani STC-1000 a cikin Fotigal/Spanish? Yi haƙuri, muna da koyarwar Mutanen Espanya da Rasha waɗanda ke samuwa akan shafin harshen daidai amma suna da STC-1000 koyawa bidiyo a cikin harsuna 18.
- Kuna da akwatin don STC-1000? Za mu bayar da keji / harka / ga STC-1000 kamar Mangrove Jack daga baya; Da fatan za a yi mana rajista!
- Kuna da STC-1000 Fahrenheit na siyarwa? Ee! Fahrenheit STC-1000 yana samuwa kuma ikon shigarwa shine 110V, MOQ shine 200PCS, da fatan za a tuntuɓe mu don keɓance STC 1000 celsius zuwa Fahrenheit.
- Shin STC-1000 na iya sarrafa zafi? Yi haƙuri, ba zai iya ba! Don Allah, ref. Yadda yake aiki saboda dalili, kuma ref. Mai kula da ɗanshi don samfuran da ke da alaƙa.
- Yadda za a saita STC 1000 don incubator? Yi hakuri, da fatan za a yi la'akari da ɗaukar PID Mai Kula da Zazzabi ga incubator kwai amma ba STC-1000 ba, musamman saboda yanayin hawan zafin jiki na STC 1000 ba a sannu a hankali kamar mai kula da PID ba, kuma kololuwar zafin jiki da kwaruruka na iya haifar da ƙarin ƙwai da suka mutu; Daidaitaccen Mai Kula da STC1000 shine ± 1 °C amma ba ± 0.1 °C ba; La'akari zafin jiki na ciki yana rinjayar adadin jima'i a cikin megapodes, STC-1000 ba zai iya daidaita da load ikon kudi, wanda ke nufin ba zai iya warware da bayan zafi matsala. Gabaɗaya, STC-1000 ba kayan aikin da aka yi niyya ba ne don haɓakawa, da fatan za a duba. 113M PID mai sarrafa maimakon haka.
- Yadda za a daidaita STC 1000? Da fatan za a duba babin “5.3 Yadda ake saita ma'auni" a cikin Saukewa: STC-1000. F1 = Real Temp - Ma'auni na Temp ta STC-1000; ainihin ƙimar zafin jiki ya fito ne daga wani ma'aunin zafi da sanyio wanda kuke tunanin daidai ne.
STC-1000 Mai Kula da Rashin Amfani
Da fatan za a koyi cewa ko da yake STC-1000 ana kiransa thermostat mai ma'ana,
- ba zai iya sarrafa evaporator defrosting, ziyarci defrost mai kula don madadin; Ba za a iya sarrafa fan kusa da evaporator, ziyarci nan na dama;
- Yanayin da ake iya sarrafawa max 100 Celsius; da AL8010H ba zai iya kaiwa sama da digiri 300 ba.
- Akwai babu zafi bincike a cikin STC-1000, ba zai iya daidaita yanayin aikin humidifier na ɗakin ba, don haka bai dace da zama mai kula da yanayi ba don sararin samaniya mai rarrafe.
- Yana iya sarrafa kwai incubator, amma ba haka ba Saukewa: RC-113M.
Da fatan za a duba gidan yanar gizon mu don ƙarin madadin masu sarrafawa.
FAQ na Haswill Compact Panel Thermostat
- Yadda za a samu farashin?
Danna maɓallin tambaya, sannan ka gama fom ɗin, zaku sami amsa a cikin 'yan sa'o'i kaɗan. - Celsius VS Fahrenheit
Duk masu sarrafa zafin dijital mu tsoho a cikin digiri Celsius, kuma wani ɓangare na su yana samuwa a cikin Fahrenheit tare da mafi ƙarancin tsari daban-daban. - Kwatanta Siga
Karamin panel masu kula da zafin jiki na dijital - Kunshin
Madaidaicin fakitin na iya ɗaukar 100 PCS/CTN masu kula da zazzabi na dijital. - Na'urorin haɗi
Muna ba da shawarar siyan kayan gyara 5% ~ 10% kamar shirye-shiryen bidiyo da na'urori masu auna firikwensin a matsayin haja. - Garanti
Tsohuwar garanti mai inganci na shekara ɗaya (mai tsawaitawa) ga duk masu sarrafa mu, za mu ba da canji kyauta idan an sami lahani mai inganci. - Sabis na Musamman
Idan ba za ku iya samun mai kula da zafin jiki mai dacewa akan wannan gidan yanar gizon ba, Za mu taimaka muku haɓaka shi dangane da samfuran balagagge na yanzu;
Godiya ga cikakken saitin sarƙoƙi na masana'antu masu alaƙa da Sin, ma'aunin zafi da sanyio na musamman suna da inganci da ƙarancin farashi;
MOQ yawanci daga guda 1000 ne. kar a yi shakka a tuntube mu don ayyukan keɓancewa.
ko karin tambayoyi? Danna FAQs
Mafi qarancin oda: 100 USD